ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಾಲಕರು ದಿನಾಂಕ: 04-07-2013 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗ 10:00 ಗಂಟೆಯಿಂದ ಮದ್ಯಾಹ್ನ 01:00 ಗಂಟೆಯೊಳಗಾಗಿ ಜವಾಹರ ನವೋದಯ ವಿದ್ಯಾಲಯ, ಮಹಾರಾಜಪೇಟೆ, ತಾ|| ಹಾನಗಲ್ಲ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಪತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಖುದ್ದಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದಾಖಲೆ ಪತ್ರಗಳನ್ನು ಕೊಂಡೊಯ್ಯಲು ಈ ಮೂಲಕ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ತಾವು ಈ ಹಿಂದೆ ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕಾಗುವುದು. ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಅಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಲಾಗುವುದು, ಇದಕ್ಕೆ ವಿದ್ಯಾಲಯವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಪಾಲಕರು ವಿದ್ಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗುವಾಗ ಪ್ರವೇಶ ಪತ್ರಗಳನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ತರಬೇಕು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ವಿದ್ಯಾಲಯದ ಕಛೇರಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸತಕ್ಕದ್ದು.
         
 
Selected Candidate's Parents should report to Vidyalaya Along with Hall tickets on on 04-07-2013 between 10:00am to 01:00pm to collect Admission Procedure Forms which are to be submitted on the date of admission.

JAWAHAR NAVODAYA VIDYALAYA, HANGAL. DIST: HAVERI

SL.NO BLOCK SL NO ROLL NO NAME OF THE CANDIDATE SEX CATEGORY DISABLE AREA DATE OF BIRTH NAME OF THE SCHOOL
1 BYADGI 1 F 0031 NEHA A S GIRL OBC   URBAN 07/09/2001 AMBEDKAR SCHOOL BYADGI
2 J 0105 RAGHUVEERA M M  BOY OBC   RURAL 10/05/2002 H P S BUDAPANAHALLI
3 J 0121 ANANTHA P M BOY OBC   RURAL 24/05/2001 H P S MUTTURA
4 B 0308 CHANDAN V M BOY OBC   URBAN 05/06/2002 HPBS MOTEBENNUR
5 C 0319 AKSHAY  M  M BOY SC   URBAN 17/03/2001 NSS HIGH SCHOOL BYADAGI
6 F 0332 VEDA  P  H GIRL OBC   URBAN 01/12/2001 NBB LIONS BYADAGI
7 J 0363 PAVAN S ,M BOY OBC   RURAL 15/05/2002 LPS SIDDAPUR
8 J 0379 SHARAN  B  D BOY OBC   RURAL 12/02/2002 HPS  BADAMALLI
2 HANGAL 1 A 0617 UDAY S MATHAD BOY GEN   URBAN 13/08/2001 ROSHANI HPS HANGAL
2 C 0639 PRADEEP A KATTIMANI BOY SC   URBAN 30/12/2002 ROSHANI HPS HANGAL
3 I 0720 NIKSHEP B HALAMMANAVAR BOY GEN   RURAL 29/12/2002 LPS KOPPAGONDANAKOPPA
4 J 0783 CHETANA M BALIGAR BOY OBC   RURAL 10/05/2002 LPS HUNASHETTIKOPPA
5 J 0856 MANOJ S KANTENNANAVAR BOY OBC   RURAL 30/05/2002 JBHPS AKKIALUR
6 J 0875 PANCHAKSHARAIAH F KUNASANALLIMATH BOY OBC   RURAL 06/02/2002 HPKGS BAMMANAHALLI
7 J 1039 SUDEEP S HALIGONDRA BOY OBC   RURAL 19/04/2002 SHARADA HPS KUSANUR
8 J 1043 SUNIL S BALAMBEEDA BOY OBC   RURAL 20/11/2001 HPS RAMATEERTA HOSAKOPPA
9 K 1079 AKASH S NAYKA BOY SC   RURAL 15/06/2002 LPS BALUR TANDA
10 K 1121 MOHAN A GAJIPURA BOY SC   RURAL 14/07/2002 HPS KOPPARASIKOPPA
11 L 1176 RAMESH H AKKIVALLI BOY ST   RURAL 25/05/2002 HPS BAICHAVALLI
12 N 1309 KAVYA ATTIGERI GIRL OBC   RURAL 23/04/2002 LPS NELLIBIDA
13 N 1485 SANGEETA N HADIMANI GIRL OBC   RURAL 06/06/2002 SHARADA HPS KUSANUR
14 NVH 1492 SARASWATI S KATTI GIRL OBC VH RURAL 10/01/2002 LPS SHIRIMAPURA
15 N 1524 SNEHA B SANGUR GIRL OBC   RURAL 16/07/2002 HPS MAHARAJPET
16 O 1625 RAKSHITA CHINNANNANAVR GIRL SC   RURAL 21/11/2001 LPS KONDOJI VADDARGERI
17 O 1629 REVATI M KADANAVARA GIRL SC   RURAL 23/05/2002 PSN HPS BAMMANAHALLI
3 HAVERI 1 B 1868 SHRISHAIL M.B BOY OBC   URBAN 08/06/2002 G.G.S.S.K.P.S.HAVERI
2 J 1984 AKASH C.H BOY OBC   RURAL 20/06/2002 U.S.H.P.S.H.HAVERI
3 N 2088 NISARGA M.O GIRL OBC   RURAL 24/05/2002 R.K.E.M.H.S.G HAVERI
4 N 2092 BHAGYA S.M GIRL OBC   RURAL 21/01/2001 K.S.S.M.P.S.K.HAVERI
5 E 2250 BHAVANA MULTHALLI GIRL GEN   URBAN 22/04/2003 K.L.E. SCHOOL
6 J 2344 SIDDHALINGA UMRANI BOY OBC   RURAL 10/07/2002 H.P.S. HOMMARADI
7 LPH 2396 GANESH NADUVINAHALLI BOY ST PH RURAL 29/06/2002 H.P.S. HAAMVASHI
8 L 2398 SANDEEPA BYADAGI BOY ST   RURAL 16/05/2002 H.P.K.B.S. KANAVALLI
9 M 2406 ARPITA NELAVIGI GIRL GEN   RURAL 10/05/2002 H.P.S. VEERAPURA
10 P 2530 POOJA MAROLA GIRL ST   RURAL 07/08/2002 S.H.P.S. AKKOORA
11 P 2544 AMRITA HONNAJJERA GIRL ST   RURAL 05/02/2002 S.K.P.S. KAJARAGI
4 HIREKERUR 1 B 2643 SUHAS A C BOY OBC   URBAN 19/05/2002 SNKKHPS HIREKERUR
2 B 2645 CHETAN K T BOY OBC   URBAN 17/03/2002 SNKKHPS HIREKERUR
3 B 2649 MRUTUNJAY B N BOY OBC   URBAN 26/03/2002 SKPS CHANNAHALLI PLAT
4 E 2658 SPOORTHI M M GIRL GEN   URBAN 08/03/2002 HTVS HIREKERUR
5 G 2694 DIVYA B.K GIRL SC   URBAN 02/09/2002 STJS HIREKERUR
6 I 2713 VINAYAK S D BOY GEN   RURAL 02/01/2002 NPS RATTIHALLI
7 I 2715 SUNIL R B BOY GEN   RURAL 18/05/2002 RTS CHIKKERUR
8 J 2773 PRAJWAL P B  BOY OBC   RURAL 13/10/2001 RTS CHIKKERUR
9 J 2905 N ROSHAN BOY OBC   RURAL 15/02/2002 SMS BURADIKATTI
10 JPH 3030 VINAYAK B B BOY OBC PH RURAL 07/08/2002 LPS KHANDEBAGURU
11 L 3116 SANTOSH F M BOY ST   RURAL 01/08/2001 HPS MAKARI
12 D 3122 MADHUSOODAN C BOY ST   URBAN 21/04/2002 HPS VARAHA
13 L 3138 RAKESH R B BOY ST   RURAL 13/02/2002 HPS MEDUR
14 M 3186 BHAVANA S P GIRL GEN   RURAL 23/06/2002 HPS HIREKONATI
15 M 3202 RAMYA U T GIRL GEN   RURAL 10/06/2002 HPS DOOPADHALLI
16 N 3222 PRIYA K K GIRL OBC   RURAL 20/05/2002 HPS ABALOOR
17 N 3228 SANMATI C M GIRL OBC   RURAL 30/05/2002 HPKGS RATTIHALLI
18 N 3513 TANUJA H B GIRL OBC   RURAL 12/12/2001 HPS HOSAHALLI
19 O 3628 SPANDANA B G  GIRL SC   RURAL 30/01/2002 LPS BALAMBIDA
20 O 3653 N R HARSHITA GIRL SC   RURAL 28/10/2002 HPS DUDIHALLI
5 RANEBENNUR 1 E 4020 RUTIKA C MATHAD GIRL GEN   URBAN 03/03/2002 HPS GUDIHONNATTI
2 J 4114 BASANAGOUDA H MALAGI BOY OBC   RURAL 25/05/2002 MCS KUPPELUR
3 J 4226 HARISH M CHATRAD BOY OBC   RURAL 05/12/2001 NANDESHWAR,HPS SUNAKALBIDARI
4 J 4254 MAHAMAD SAJID A HALAGERI BOY OBC   RURAL 31/10/2001 VIVEKANAND LPS TUMMINAKATTI
5 J 4300 PRATHVIRAJ G BADIGER BOY OBC   RURAL 26/07/2001 MCS MEDLERI
6 K 4354 AJAY T S BOY SC   RURAL 08/04/2003 MCS TUMMINAKATTI
7 N 4538 DEEKSHA K ELEHOLE GIRL OBC   RURAL 16/11/2002 MCS KUPPELUR
8 N 4603 PARINITA G BADIGER GIRL OBC   RURAL 26/07/2001 KGS MEDLERI
6 SHIGGAON 1 I 4909 PRAKASH S P BOY GEN   RURAL 27/07/2002 HPS HIREMANAKATTI
2 I 4910 SHANKARAGOUDA F C BOY GEN   RURAL 05/04/2002 HPS HIREMANAKATTI
3 J 4977 VINAY M D BOY OBC   RURAL 15/08/2002 SSGHPS HULAGUR
4 K 4992 VIRUPAKSH P  BOY SC   RURAL 20/07/2002 HPS KABANOOR
5 P 5149 SUDHA S C GIRL ST   RURAL 22/04/2001 SCS HULAGUR 
6 I 5273 GOVINDARAJ G K BOY GEN   RURAL 06/07/2002 SSHPS GANGIBAVI
7 K 5368 MANJUNATH P H BOY SC   RURAL 14/03/2003 LPS NEERALAKATTI
7 SAVANUR 1 D 5602 SUNIL S K BOY ST   URBAN 24/05/2003 SHKPS NO. 2 SAVANUR
2 F 5659 SINDHU U H  GIRL OBC   URBAN 21/10/2002 HPS SAVANUR
3 I 5665 ABHISHEK H G BOY GEN   RURAL 03/12/2002 SRKMPS HATTIMATTUR
4 J 5765 SANTOSH S K BOY OBC   RURAL 18/12/2002 SHPS HESARURU
5 K 5787 MOUNESH S B BOY SC   RURAL 19/08/2002 SHPS SHIRABADAGI
6 K 5794 SHIVAKUMAR P M BOY SC   RURAL 03/05/2002 SHPS ALLIPURA
7 N 5850 KAVYA B G GIRL OBC   RURAL 03/05/2002 HPS MAHUR

 

 

J N V S T   RESULTS - 2013